Trợ giúp - Tìm kiếm - Thành viên - Lịch ghi nhớ
Phiên bản đầy đủ: Hello everybody!
CĐ NHÂN SỰ > CONNECT PEOPLE - KẾT NỐI CỘNG ĐỒNG > LIÊN KẾT HRL TẠI CÁC THÀNH PHỐ > HRLINK ĐÀ NẴNG > THÔNG TIN HOẠT ĐỘNG
phamthihonglinh_qb222
Em biết được website này nhờ cô giáo dạy môn quản trị nguồn nhân lực. Em cũng thường xuyên vào xem thấy có nhiều thông tin rất hay nên đã đăng kí tham gia.
Nhưng em rất lo vì thấy hầu như các thành viên ở đây đều đã đi làm hết rồi.
Vậy cho em hỏi em có thể tham gia vào các hoạt động của HRLINK ĐÀ NẴNG tổ chức được không. Rất mong được sự giúp đỡ, chia sẻ từ phía BQT và các anh chị thành viên.
Em là: Phạm Thị Hồng Lĩnh
Sinh viên trường ĐH kinh tế Đà Nẵng
Ngành Quản trị kinh doanh.
Thân ái! biggrin.gif
vancongulsa
QUOTE(Chú Thích)(phamthihonglinh_qb222 @ Apr 18 2010, 10:47 AM) *
Em biết được website này nhờ cô giáo dạy môn quản trị nguồn nhân lực. Em cũng thường xuyên vào xem thấy có nhiều thông tin rất hay nên đã đăng kí tham gia.
Nhưng em rất lo vì thấy hầu như các thành viên ở đây đều đã đi làm hết rồi.
Vậy cho em hỏi em có thể tham gia vào các hoạt động của HRLINK ĐÀ NẴNG tổ chức được không. Rất mong được sự giúp đỡ, chia sẻ từ phía BQT và các anh chị thành viên.
Em là: Phạm Thị Hồng Lĩnh
Sinh viên trường ĐH kinh tế Đà Nẵng
Ngành Quản trị kinh doanh.
Thân ái! biggrin.gif

Chào bạn!
Diễn đàn hrlink là diễn đàn dành cho những ai yếu thích nghề quản lý đặc biệt là quản lý nhân sự. Vì thế, diễn đàn này không có hề sự phân biệt nào giữa những người đi làm hay là những người đang còn đi học. giữa các nhà quản lý hay là nhân viên...Ban quản trị chúng tôi rất hoan nghênh tinh thần giao lưu học hỏi của bạn. Do đó, bạn có thể đăng ký tham gia tất cả các buổi offline hay là các buổi hội thảo nào mà bạn muốn. Rất vui khi bạn tham gia diễn đàn và hy vọng bạn sẽ đóng góp nhiều hơn cho diễn đàn chúng ta ngày càng phát triển
Đây là phiên bản "lo-fi" của nội dung trang chính. Để xem phiên bản đầy đủ với nhiều thông tin hơn , xin hãy nháy vào đây.
Invision Power Board © 2001-2014 Invision Power Services, Inc.