Trợ giúp - Tìm kiếm - Thành viên - Lịch ghi nhớ
Phiên bản đầy đủ: Bài thi Test EQ 20 câu
CĐ NHÂN SỰ > TÔN VINH NGHỀ NGHIỆP > CPO'S LIBRARY > RECRUITMENT > .:Thư viện Test IQ, EQ:.
Hoài Không
Đây là bài thi test EQ 20 kèm theo bộ tài liệu quản trị nhân sự của 1 công ty trong lĩnh vực công nghiệp. Hy vọng nó sẽ giúp bổ sung nguồn đề thi cho cả nhà.
Hoài Không
He! Được 67 điểm ^^
Tho Ngoc
QUOTE(Hoài Không @ Aug 27 2008, 05:19 PM) *
He! Được 67 điểm ^^

De Tho Ngoc kiem tra EQ của mình xem sao nhé. Thanks
admin3
QUOTE(Tho Ngoc @ Sep 25 2008, 08:58 AM) *
De Tho Ngoc kiem tra EQ của mình xem sao nhé. Thanks

70 điiem hihi. thank bác nha
tranhanh87
huhu!
Mình kiểm tra được 72 điểm. Tra kết quả thấy đúng dễ sợ. Mà sao bạn có mấy bản này hay quá vậy.
Bạn tìm thêm rồi đưa lên cho mọi người kiểm tra thử nha.
Cảm ơn bạn nhiều lắm. Bạn thật là tốt.
Tho Ngoc
Thỏ Ngọc chỉ được 65 điểm thôi.
nguyenduong721
cái này hay ,nhưng có cái nào test iq chính xác hơn nữa không bạn , vẫn chung chung quá
cuongktqs
hi, mi'nh tha^y cũng khá là đúng, 66 điểm tongue.gif
hoahuongduong
QUOTE(Hoài Không @ Aug 27 2008, 09:46 AM) *
Đây là bài thi test EQ 20 kèm theo bộ tài liệu quản trị nhân sự của 1 công ty trong lĩnh vực công nghiệp. Hy vọng nó sẽ giúp bổ sung nguồn đề thi cho cả nhà.

Halo anh Hoai Khong!
Halo ca nha!
Minh lam bai trac nghiem roi, 64 diem moi nguoi a. Thay cung kha dung voi minh. Cam on anh Hoai Khong da chia se nha!
Bai trac nghiem EQ the nay minh da lam roi, luc minh thi tuyen vao Techcombank.
Moi nguoi co bai trac nghiem IQ nao hay thi share voi ba kon nhe!
lawyerphanvn
Tôi được 81 điểm!
(không biết hên xui hay sao thế! Nhưng nói thêm là tôi thấy để tăng chỉ số EQ thì đọc "Đắc Nhân Tâm" của Dale Carnegie rất hữu ích!

Thank! máy bác nhé!
Chiều nay tôi đi kiểm tra ở Techcombank nên lên google search thử! Được vậy nên chiều nay cũg an tâm.

Thanks again!
kinhcan
Chúc mừng bạn!

Bạn ơi! Bạn thi xong nhớ bỏ chút thời gian ghi lại đề thi nhé rồi cho kc xin lại làm bộ đề thi trợ giúp cả nhà. Thanks bạn trước!
phamvanneu
QUOTE(Chú Thích)(Hoài Không @ Aug 27 2008, 09:46 AM) *

ha ha
Troi to duoc 73 diem
Cung dung phan nao voi tinh cach cua to
AkjLee
Mình vừa test thử được 78 điểm biggrin.gif Chiều nay đi thi hok biết tình hình thế nào biggrin.gif
Lee Ha

69 diem, vay la ok ha cac pac, hay diem cang cao cang tot???
ocech500
65 điểm.

Bạn là người trong sáng he he, thực tế là một ng cực kì đen tối. biggrin.gif
tdang1
Có bạn nào có đề thi vào Techcombank không cho mình xin với. Thank trước nhé
trandiemly

hihi, ben TCB goi minh mai di lam bai test, minh len kiem bai lam thu, minh test duoc 65d. hihi, cam on bac nhieu nhe
Hoàng Thu Huyền
OH, 69 ĐIỂM, NHƯNG ĐÁP ÁN MÔ TẢ TÍNH CÁCH AI ĐẤY CHỨ ĐÂU PHẢI MÌNH NHỈ?
coral2002us
62 diem! Doc dap an xong sap no ca mui rui ne!
meobeou
làm đề EQ này đúng là hấp dẫn thật, cám ơn bạn. Mình được 78 điểm biggrin.gif
ha.tran.lan
Em duoc 70d. Hì hì hì. Thanks.
nhunghr
Em được 70 điểm, hihi. Cũng đúng đấy chứ nhỉ. tongue.gif
duykhuong13
thanks bai viet hay
buiphuonghn
to thi duoc 68 điểm. Heheh

BP
yenpham119
QUOTE(Chú Thích)(tranhanh87 @ Nov 13 2008, 07:03 PM) *
huhu!
Mình kiểm tra được 72 điểm. Tra kết quả thấy đúng dễ sợ. Mà sao bạn có mấy bản này hay quá vậy.
Bạn tìm thêm rồi đưa lên cho mọi người kiểm tra thử nha.
Cảm ơn bạn nhiều lắm. Bạn thật là tốt.

Khong biet sao nua. test duoc 69. thay cung hai long nhung dieu vui nhat vi no la chinh minh.hihi
Tuan_pro
thanks bai viet !
mimi-m
Mình vừa thử và được 75 điểm blink.gif
vthtram0912
Mình thấy bài test này cũng đúng với chính mình, hkông biết mọi người sao nhỉ?

Thanks tác giả nhiều
storm_eye
QUOTE(Chú Thích)(Tho Ngoc @ Nov 14 2008, 04:28 PM) *
Thỏ Ngọc chỉ được 65 điểm thôi.

65 điểm là thuộc hàng được đánh giá cao nhất rùi mà ? " Chỉ được j nữa ? ...

QUOTE(Chú Thích)(nguyenduong721 @ Nov 22 2008, 05:11 PM) *
cái này hay ,nhưng có cái nào test iq chính xác hơn nữa không bạn , vẫn chung chung quá

EQ Chứ ko phải IQ bạn ah ! ...

QUOTE(Chú Thích)(Lee Ha @ Sep 23 2009, 09:52 AM) *
69 diem, vay la ok ha cac pac, hay diem cang cao cang tot???

Đọc lại phần đánh giá dưới cùng đi bạn, có chia điểm đánh giá và cả bình luận mà ..

------
Cái này .. căn bản thì khá hay mà còn 1 số câu ko biz trả lời thế nào vì .. câu trả lời của mình ko nằm trong các đáp án được chọn huh.gif Ví dụ câu 8 : Tùy từng lúc mà lại thik từng màu riêng ( cóa phải là bất bth ko nhỉ ) ..
Câu 13 : Chưa thik ai bao h thì sao biz đường mà trả lời đây sad.gif ...
Câu 16 : Cái này còn tùy mà ( ??? ) ..
Câu 18 : Bạn thân là ng .. tất cả các đáp án đều đúng ...

Còn 1 cái hơi lạ khi đọc nhận xét cuối cùng.. Cao điểm nhất lại ko được đánh giá cao nhất .. ( Thực ra là hơi khác thường thôi chứ với đề thế này thì cũng chẳng có j lạ tongue.gif )

Nếu buộc phải chọn đáp án thì chắc S.Y sẽ được trong khoảng 70~75 điểm mất ...

S.Y
moonlight8x
hiii, e dc 69d, ma thay chung chung qua, chac la ai do chu ko phai minh rolleyes.gif
Quyen Phan
Thén kiu pac Hoài Không nhiều, mình được 70 điểm, rất giống với tính cách của mình smile.gif
tigon_haisac
QUOTE(Chú Thích)(meobeou @ Dec 28 2009, 07:28 PM) *
làm đề EQ này đúng là hấp dẫn thật, cám ơn bạn. Mình được 78 điểm biggrin.gif

Mình được 77 điểm. Cũng đúng với tính cách mình
nguyenphuong1016

Rat cam on ban, minh thay file nay cua ban rat huu ich do.
Mot lan nua cam on nha
cuocdoibeti
MUỐN KHÓC QUÁ

Đề nghị bác Hoài Không đính chính lại, đây là tài liệu của mình post lên mà, nó dùng cho thi tuyển dụng và đánh giá chỉ số cảm xúc của CBNV, kết quả được sử dụng để công đoàn lựa chọn công cụ cân bằng bằng cảm xúc nào cho phù hợp. Ví dụ: Thể thao hay Văn nghệ...

zanld
hix , e đc 79 điểm sad.gif .Chẳng thấy giống j cả . Dù sao cũng là tài liệu tốt .Thax ^^!
hungbithu
cảm ơn anh chị!

EM được 73 điểm!

quá sôi nổi và bốc đồng
hihi
caothanghp86
Ôi
Được 69 điểm. Thấy cũng đúng đấy chứ, tính cách mình chắc cũng phải chuẩn được 80% nhưng kết quả nói. Hôm vừa rồi kiểm tra IQ thấy cũng cao cao. Được thấy xếp loại smart nhưng không biết thế nào, hahaha
linhtt
62 điểm laugh.gif laugh.gif
linhtt
62 điểm laugh.gif laugh.gif
masterchef
Cám ơn bác Hoài Không vì topic rất hay, em thấy có n người THANKS, mà chỉ có những người hồn nhiên trong sáng và sôi nổi bốc đồng (từ 61-80 điểm) công bố kết quả thui. hí hí, Em là người "hơi kiêu ngạo" nhưng xin mọi người cứ làm phiền em. smile.gif
Đây là phiên bản "lo-fi" của nội dung trang chính. Để xem phiên bản đầy đủ với nhiều thông tin hơn , xin hãy nháy vào đây.
Invision Power Board © 2001-2014 Invision Power Services, Inc.